Haohaomst's post
cancel
Showing results for 
Search instead for 
Did you mean: 
Level 2

Bé Hiếu

Hải sản tươi ngon tại quán Bé Hiếu

Nguyễn Tất Thành, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận, Việt Nam
3 comments
Former Google Contributor

Re: Bé Hiếu

Xin chào @Haohaomst,

Chào mừng bạn đến với Connect.

Món ăn rất bắt mắt, bạn có thể chia sẻ thêm cách chế biến không? Mình nhìn mà thèm quá.

Bạn có thể bố sung thêm thông tin trên bài đăng, khi đó các thành viên khác trong Connect sẽ có thể đánh giá và đóng góp thêm dễ dàng hơn, mình sẽ đưa thêm để bạn tham khảo qua bài viết Điều gì tạo nên một bài đăng?

Vì bạn mới tham gia cộng đồng, bạn có thể chia sẻ một chút về bản thân và tìm hiểu các thành viên khác trong phần Giới thiệu hàng tháng của chúng tôi. Bạn cũng có thể đọc Mẹo Hướng dẫn Kết nối Địa phương, cũng như Nguyên tắc Hướng dẫn viên địa phươngChính sách cộng đồng của chúng tôi.

Due to the volume of private messages Google Moderators receive, I do not read or respond to private messages. Please post publicly so others may benefit from your discussion. If you require urgent assistance, please tag a Google Moderator.
Thank you!
Level 2

Quán Bé Hiếu trên đường NGuyễn Tất Thành, thành phố Phan Thiết.

Bạn có thể ghé để thưởng thức các món hải sản tươi ngon với giá cả phải chăng 🙂

Former Google Contributor

Cám ơn bạn đưa thêm thông tin.

@Haohaomst ơi, bạn có thế đưa thêm ý kiến trên Google Map tại địa chỉ làm ăn của nhà hàng.

Due to the volume of private messages Google Moderators receive, I do not read or respond to private messages. Please post publicly so others may benefit from your discussion. If you require urgent assistance, please tag a Google Moderator.
Thank you!